Null Georges JOUVE (1910-1964)

Vase
Céramique

Georges JOUVE (1910-1964) Vase
Céramique
Signé et monogrammé 29 x 10.5 cm.
1958 Vase
Glazed stoneware 11.42 4.13 in.

85

Céramique
1958 Vase