CHINE vers 1900
Pot couvert en porcelaine bleu-blanc à décor de bouquets garnis et objets mobiliers.
H. 17,5 cm
(Fêle de cuisson visible depuis l’intérieur)
Trung Quốc, khoảng 1900
Hũ có nắp bằng sứ xanh trắng, trang trí cổ đồ.
Chiều cao : 17,5 cm
(Một vết nứt do lỗi lò)
Xuất xứ
Bộ sưu tập tư nhân, Normandie, Pháp
PROVENANCE
Collection du Dr X, Normandie