INDOCHINE, NAM DINH VERS 1900

INDOCHINE, NAM DINH VERS 1900

Écran et son présentoir en bois, à décor en marqueterie de nacre de deux dragons poursuivant la perle sacrée.Dim. 58 x 32 cm Dim. panneau : 42,5 x 26 cm (Petits accidents aux bords et manques) Đông Dương, Nam Định, khoảng 1900 Tranh gỗ khảm trai kèm đế, cẩn song long tranh châu. Kích thước: 58 x 32 cm Kích thước tranh không kể đế: 42,5 x 26 cm (Mẻ góc, một vài mảnh xà cừ đã bong tróc)

88

INDOCHINE, NAM DINH VERS 1900